Main Menu

અમરેલીમાં બે પોલીસ ચોકીઓનું ઉદઘાટન કરતા શ્રી અશોકકુમાર યાદવ

અમરેલી શહેરમાં કાયદો અને વ્યવસ્થા જાળવવાના આગોતરા આયોજનાના ભાગરૂપે અમરેલીના એસ.પી દ્વારા સ્પેશ્યલ સ્કવોર્ડની રચના કરી સરદાર સકર્લે પોલીસ ચોકી, બહારપરામાં પોલીસ ચોકી તથા અમરેલી જિલ્લા ટ્રાફીક કચેરી એમ ત્રિવિધ લોકાપર્ણ નાયબ પોલીસ મહાનિરીક્ષક શ્રી અશોકકુમાર યાદવના વરદ હસ્તે એસપી શ્રી નિર્લિપ્ત રાયની વિશેષ ઉપસ્થિતિમાં આજે કરાયું હતુ.અમરેલીના એસપીશ્રી નિર્લિપ્ત રાય દ્વારા મહીલા પીએસઆઇ શ્રી જીડી આહીર સહિત પાંચ સભ્યોની સ્પે. સ્કવોર્ડની રચના કરી અને અમરેલી નગરપાલિકાના સૌજન્યથી ચોકી બનાવીને આજે આ ચોકીનું લોકાર્પણ શ્રી અશોકકુમાર યાદવના હસ્તે કરાયું હતુ આજ પ્રકારે જિલ્લા ટ્રાફીક કચેરીનું અને નવનીર્મીત બહારપરા પોલીસ ચોકીનું લોકાર્પણ કરવામાં આવ્યું હતુ.ડીવાયએસપી શ્રી ઓઝા, પોલીસ અધિકારીઓ એસઓજીના શ્રી કરમટા, એલસીબીના શ્રી વાઘેલા, અમરેલી સીટીના શ્રી મોરી, શ્રી પરાડીયા, શ્રી જેતપરીયા, શ્રી મકવાણા તથા શ્રી પટેલ અને જિલ્લા ટ્રાફીકના શ્રી ગોહીલ તથા શ્રી શેખવા, શ્રી કડછા, શ્રી ભેવલીયા, શ્રી જીડી આહીર, શ્રી વાવૈયા સહિતના અનેક અધિકારીઓ તથા પોલીસ સ્ટાફ ઉપરાંત બહારપરામાં પોલીસ ચોકીના લોકાર્પણમાં અમરેલીના પ્રથમ નાગરીક એવા શ્રી જયંતીભાઇ રાણવા તથા અમરેલી મેડીકલ કોલેજના ટ્રસ્ટી એવા એન્ટવર્પ ના બીઝનેસમેન શ્રી ગીરધરભાઇ ગજેરા સંકુલના શ્રી ચતુરભાઇ ખુંટ, મેડીકલ કોલેજના શ્રી પીન્ટુભાઇ ધાનાણી, શ્રી આગેવાનો શ્રી રજાકભાઇ નુરી, શ્રી અજીજભાઇ ગોરી, યુનુસભાઇ ઓસમાણભાઇ મહીડા બસીરભાઇ પોપૈયાવાળા, યાસીનભાઇ નુરીવાળા,તથા શ્રી નાનભાઇ બીલખીયા,શ્રી સલીમભાઇ બીલખીયા, રાજુભાઇ બીલખીયા શ્રી ભોપાભાઇ સહિતના સ્થાનિક આગેવાનો ઉપસ્થિત હતા.જયારે જિલ્લા ટ્રાફીક કચેરીના ઉદઘાટન સમયે ભાજપના આગેવાન ડૉ. ભરતભાઇ કાનાબાર, જેમણે આ ચોકી તથા કચેરી બનાવવામાં સહયોગ આપ્યો તેવા શહેર વિકાસ સમીતીના ચેરમેન શ્રી પીપી સોજીત્રા, શ્રી દીપકભાઇ વઘાસિયા, શ્રી જયેશભાઇ ટાંક શ્રીે વિપુલભાઇ ભટ્ટી, શ્રી મુકુંદભાઇ મહેતા પાલિકાના ચીફ ઓફીસર શ્રી એલજી હુણ, શ્રી હસમુખ ખોરાસીયા વીગેરે ઉપસ્થિત રહયા હતા. આ પ્રસંગે બહારપરામાં લોકોએ કાયદો અને વ્યવસ્થા અંગે અને નવી ચોકી માટે સંતોષ વ્યકત કરતા આઇજી શ્રી અશોકકુમાર યાદવે આ માટે એસપી શ્રી નિર્લિપ્ત રાય તથા બહારપરા ચોકી માટે મહેનત કરનાર અમરેલી સીટીના ઇન્ચાર્જ પીઆઇ શ્રી એમ એ. મોરીને બિરદાવી તેને માટે લોકોને આ બન્ને મહેનત અને યશના હકદાર હોવાનું જણાવ્યું હતુ.આઇજી શ્રી યાદવે લોકોની સાથે ચર્ચા કરી હતી અને લોકો માટે જ પોલીસ હોવાનું જણાવીને કોઇ પણ સમયે લોકો પોલીસ ઉપર વિશ્વાસ મુકી શકે તેવા પ્રયાસો પોલીસે કર્યા હોવાનું જણાવીને અમરેલી પોલીસની કામગીરીને બીરદાવી હતી.