Main Menu

‘ડ્રીમ ગર્લની ટીમ ગુજરાતમાં જન્માષ્ટમી સેલિબ્રેટ કરશ

આયુષ્માન ખુરાના સ્ટારર ફિલ્મ ‘ડ્રીમ ગર્લના રિસન્ટલી રિલીઝ કરાયેલા ટ્રેલરને ખૂબ પસંદૃ કરવામાં આવ્યું છે. ચોક્કસ જ આ વર્ષની ખૂબ રાહ જોવાતી ફિલ્મ્સમાં એનો સમાવેશ થાય છે. ફેસ્ટિવલ્સની આ સીઝનમાં ફિલ્મ્સના પ્રમોશનની નવી રીત પણ શરૂ થઈ ગઈ છે. જેના માટે ‘ડ્રીમ ગર્લની લીડ જોડી આયુષ્માન અને નુસરત ભરૂચા ટૂંક સમયમાં ગુજરાતમાં આવશે. આ ફિલ્મની સમગ્ર ટીમ ગુજરાતમાં જન્માષ્ટમી સેલિબ્રેટ કરશે.
આયુષ્માન તેની રાધે નુસરતની સાથે ગુજરાતમાં આવશે એમ જણાવવામાં આવી રહૃાું છે. અહીં જન્માષ્ટમીના સેલિબ્રેશન માટે આ ફિલ્મની ટીમ ખૂબ એક્સાઇટેડ છે. ‘ડ્રીમ ગર્લમાં આયુષ્માન એક એવું કૅરૅક્ટર પ્લે કરી રહૃાો છે કે જે છોકરો હોવા છતાં છોકરીના અવાજમાં લોકોની સાથે વાતો કરે છે. કેવી રીતે તે લોકોની ડ્રીમ ગર્લ બની જાય છે એ તો ફિલ્મ રિલીઝ થશે ત્યારે જ જાણ થશે. આ ફિલ્મ ૧૩મી સપ્ટેમ્બરે રિલીઝ થશે.