Main Menu

જાફરાબાદ નજીક વારાહસ્વરૂપ મંદિરમાં તુલસી વિવાહ યોજાશે

રાજુલા,જાફરાબાદ તાલુકાના વારાહસ્વરૂપ મંદિરમાં કારતક સુદ 11 ને શુક્રવાર તા.8/11 ના વારાહસ્વરૂપ મંદિર, ભુતનાથ મંદિર ટ્રસ્ટ અને ગામ સમસ્ત દ્વારા મંદિરમાં દિવ્ય તુલસી વિવાહ પ્રસંગ સાથે સાધ્ાુ સમાજની બે દિકરીઓના શુભ વિવાહ રાખેલ છે. જેમાં રાતોલ નિવાસી ગં.સ્વ. જયાબેન બુધ્ધગીરી ગૌસ્વામીની સુપુત્રી ચી. કાજલબેનના લગ્ન પાલીતાણા નિવાસી ગં.સ્વ. મનીષાબેન અભયગીરી ગૌસ્વામીના સુપુત્ર ચી. સુરેશગીરી સાથે તેમજ પાલીતાણા નિવાસી ગં.સ્વ. મનીષાબેન અભયગીરી ગૌસ્વામીના સુપુત્રી ચી. ચેતલબેન ના શુભ લગ્ન રાતોલ નિવાસી ગં.સ્વ. જયાબેન બુધ્ધગીરી ગૌસ્વામીના સુપુત્ર ચી. અશ્ર્વીનગીરી સાથે યોજાશે. તુલસી વિવાહમાં કન્યાદાન તેમજ કરીયાવરના દાતા રાજુલા તાલુકા પંચાયતના પુર્વ પ્રમુખ મીઠાભાઇ સાદુળભાઇ લાખણોત્રા પરિવાર દ્વારા તેમજ કન્યાદાન અને કરીયાવર તેમજ તુલસી વિવાહ માટે અનેક દાતાઓ દ્વારા ઉદાર હાથે દાન આપવામાં આવ્યુ છે. આ કાર્યક્રમમાં ખાખબાઇના પુ. પરશોતમદાસબાપુ ગુરૂશ્રી રામદાસબાપુ, જલારામ મંદિર વરાહસ્વરૂપ પુ. બાલકયોગીબાપુ, સાવરકુંડલા પુ. ઘનશ્યામદાસબાપુ (રાઘવ), ખાંભલીયા રણુજાધામના પુ.બીજલ ભગત, પીપાવાવધામ પુ. મહેશદાસબાપુ, ભાકોદર વિય હનુમાનજીના બાપુ, પુ. અમરદાસબાપુ નીંગાળા, પુ. મહેન્દ્રગીરી