Main Menu

શ્રી વિજય રૂપાણીની મુલાકાત લેતાં વડોદરા પરજીયા ટેલેન્ટ ગૃપના કન્વિનર શ્રી દીપ સાગર

અમરેલી,તાજેતરમાં બરોડાના પરજીયા ટેલન્ટ ગ્રુપના કન્વિનર શ્રી દીપ સાગર હાલમાં ેંઁજીભ ની તૈયારી કરી રહ્યા છે. અને નજીકના ભવિષ્યમાં સરકારશ્રીમાં સારી પોસ્ટ પર આવી સેવા આપનાર છે ત્યારે શ્રી દીપ સાગરે ગુજરાતના મુખ્યમંત્રી શ્રી વિજયભાઈ રૂપાણીની મુલાકાત લઇ અને તેમને નવા વર્ષની શુભેચ્છાઓ પાઠવી હતી.નવા આવનારા વર્ષમાં યુવાનો માટે સરકારશ્રી બેરોજગારી પર વધુ ધ્યાન આપે તે અંગે પણ મુખ્યમંત્રીશ્રી વિજયભાઇ રૂપાણીની સાથે શ્રી દિપ સાગરે ચર્ચાઓ કરી હતી શ્રી રૂપાણીએ તેમની વાતો ધ્યાનથી સાંભળી હતી અને તેમને પ્રોત્સાહિત કર્યા હતા. શ્રી દીપ સાગરને ગુજરાત પરજીયા ટેલન્ટ ગ્રુપ ના પરેશ ધકાણ (તંત્રી), શ્રી ગોપાલભાઈ ધકાણ તથા પરજીયા ટેલન્ટ લેડીઝ વીંગ પરજીયા ટેલેન્ટ વિદ્યાર્થી સંઘ અને તમામ હોદ્દેદારો-સલાહકારો-સભ્યો-અને વિદ્યાર્થીઓએ શુભકામના પાઠવી હતી તેમ શ્રી અમિત ઘઘડાની યાદીમાં જણાવાયું છે.