Main Menu

રાજુલા જાફરાબાદના દરિયાકાંઠાના વિવિધ ગામોના પ્રશ્ર્નોની પ્રતિનિધિ મંડળ દ્વારા મુખ્યમંત્રીશ્રી રૂપાણીને રજુઆત કરાઇ

રાજુલા,રાજુલા તાલુકાના ચાંચ ખેર પતવા વિસ્તારમાં મજુર વર્ગ વસવાટ કકરે છે અહીં ઝુંપડાઓમાં લીધેલ વીજ કનેક્શનો પીજીવીસીએલ આપતા નથી આથી આવા નાના મજુર વર્ગો ને ભારે હાલાકી પડી રહી છે આથી આ તમામ લોકોને વીજ કનેક્શનો આપવા રજુઆત કરી હતી તો આ ચાંચ સહિતના ગામોમાં આસપાસ જમીનોમાં ખારાશ છે જેથી જમીન ખારાશવાળી છે આથી અહીં ડેમ કમ રોડ બનાવામાં આવે તો પાણીના પ્રશ્ન સાથે આ વિસ્તારની જમીનોમાંથી ખારાશ દૂર થાય આ બાબતે રજુઆત કરાઈ હતી રાજુલા તાલુકો 72 ગામ ધરાવે છે અહીં આવેલી તાલુકા પંચાયત કચેરી અતિ જર્જરિત હાલતાં છે પડું પડું થઇ રહી છે અરજદારો તેમજ કર્મચારીઓ પર ભય રહેલો છે અમરેલી જિલ્લામાં તમામ તાલુકા પંચાયત બની ગયેલ છે મમાત્ર રાજુલા તાલુકા પંચાયત બાકી છે આ બાબતે સત્વરે પગલાં ભરવા માંગણી ઉઠવા પામી છે રાજુલા ના પૂર્વ સંસદીય સચિવ હીરાભાઈ સોલંકી હરસુરભાઈ લાખણોત્રા તાલુકા પંચાયત પ્રમુખ પ્રતિનિધિ જીલુભાઈ બારૈયા વિક્રમભાઈ શિયાળ ચેતનભાઈ ચીયલ સહિતના પ્રતિનિધિ મંડળે મુખ્યમંત્રી વિજયભાઈ રૂપાણી કેબિનેટ મંત્રી કુંવરજીભાઇ બાવળીયા સહિતનાને રૂબરૂ રજુઆત કરી હતી