પીપાવાવ ડિફેન્સનાં કર્મચારીઓ દ્વારા રાજુલામા વિરોધ પ્રદર્શન

રાજુલા,પીપાવાવ રીલાન્સ ડીફેન્સ કંપની મા કેટલાય સમય થી વિવાદો ચાલી રહ્યા છે કોન્ટ્રાક્ટરો ના પેમેન્ટ બાકી બાદ હવે કર્મચારી ઓ ના પગાર અટકી પડતા મામલો વધુ ઉગ્ર બને તેવી શકયતા જોવા મળી રહી છે જોકે કેટલાક દિવસો થી પીપાવાવ રીલાન્સ કંપની નો મોટાભાગ નો વહીવટ આઇડીબીઆઈ બેન્ક કરી રહી હોવાનુ પણ કર્મચારી ઓ દ્વારા જણાવ્યુ છે જ્યારે હાલ માં આઈ.ડી.બી.આઈ.બેન્ક અને કંપની ના બંને વહીવટ વચ્ચે કર્મચારી ઓ ત્રાહિમામ પોકારી ઉઠયા છે બીજી તરફ અહીં 6 માસ થી કામદાર કર્મચારી ઓ ના પગાર બાકી છે ત્યારે કંપની મા 3 દિવસ થી કામકાજ બંધ કરી હડતાળ પર બેસતા હતા જેના કારણે કંપની દ્વારા માસ્ટર પ્લાન બનાવ્યો આજ સવાર થી કંપની મા આવતી ખાનગી 7 જેટલી બસો બંધ કરાય હતી જેના કારણે મોટાભાગ ના કર્મચારી ઓ આજે રાજુલા રેલવે સ્ટેશન નજીક એકઠા થયા અને સુત્રોચાર સાથે વિરોધ પ્રદશન કરાયુ હતુ જેમા અનિલ અબાણી હાય હાય ના નારા સાથે સુત્રોચાર કરાયા હતા બીજી તરફ સ્થાનિક ધારાસભ્ય અંબરીશ ડેર ને પણ આ મામલે રજુઆત કરાય હતી બીજી તરફ આ યુવાનો હાલ પગાર વિહોણા બન્યા હોવાને કારણે વધુ પડતો રોષ જોવા મળ્યો હતો જ્યારે બીજી તરફ ફરીવાર 22 તારીખ એ આ કર્મચારી યુવાનો એકઠા થય આવેદન પત્ર આપે તેવી શકયતા જોવા મળી રહી છે અને આંદોલન ઉગ્ર બને તેવી પૂરે પુરી શકયતા જોવા મળી રહી છે આજે ભારે સુત્રોચાર સાથે વિરોધ જોવા મળ્યો હતો.