તે કેટલા નવા કલાકારોને તક આપી છે?: દિવ્યા ખોસલાનો સોનુ નિગમ પર પલટવાર

મુંબઇ,
િંસગર સોનૂ નિગમે જ્યારે મ્યૂઝિક ઇન્ડસ્ટ્રીને એક માફિયા ગણાવી છે જેને લઇને ચર્ચા થઇ રહી છે. સુશાંતના નિધન બાદૃ સોનૂ નિગમે ખુલીને તેના વિચાર રાખ્યા છે. તેણે સોશિયલ મીડિયા પર ટી-સીરીજ અને કંપનીના ડાયરેક્ટર ભૂષણ કુમાર પર અનેક પ્રકારના આરોપ લગાવ્યા હતા. હવે ભૂષણ કુમારની પત્ની દિૃવ્યા કુમાર ખોસલાએ તેા પતિનો બચાવ કર્યો અને સોનૂને આડે હાથ લીધો છે. દિૃવ્યા કુમાર ખોસલાએ પણ સોનુ નિગમના દૃરેક આરોપનો સોશિયલ મીડિયા પર લાંબા વીડિયો દ્વારા જવાબ આપ્યો છે અને િંસગર પર નિશાન સાધ્યું છે. સોનુ નિગમે આરોપ લગાવ્યો હતો કે મ્યુઝિક ઇન્ડસ્ટ્રીમાં બહારના લોકોને વધુ તકો મળતી નથી, જેના આધારે દિૃવ્યાએ મોટી વાત કરી છે. તે કહે છે  ટીસીરીઝમાં ૯૭ ટકા લોકો બહારના લોકો છે અને તેઓએ આ કંપની દ્વારા ઘણા નવા ચહેરાઓની ઓળખ કરી છે. તેણે સોનુ નિગમ પર પ્રહાર કરતાં કહૃાું છે કે તેણે કેટલા નવા કલાકારોને તક આપી છે? દિૃવ્યાએ વીડિયોમાં સોનૂ નિગમને તેના શરૂઆતના દિૃવસોની યાદૃ પણ કરાવી હતી.
દિૃવ્યાએ કહૃાું છે કે સોનુ નિગમની કારકિર્દૃી ગુલશન કુમારને કારણે બની છે. સોનુ નિગમ ગુલશન કુમારને દિૃલ્હીથી મુંબઇ લાવ્યો હતો. તેણે સોનુ નિગમને તક આપી, તેથી તે આજે આ તબક્કે પહોંચી ગયો છે. દિૃવ્યાએ વીડિયોમાં સોનુ પર આરોપ પણ લગાવ્યો હતો કે ટીસીરીઝ મુશ્કેલીમાં હોય ત્યારે સોનુએ પોતે તેની મદૃદૃ કરી નહોતી. તે સમયે સોનુએ પોતાની જાતને બીજી કંપની સાથે જોડી દૃીધી હતી. વીડિયોમાં દિૃવ્યાએ અન્ય ઘણા મુદ્દાઓ પર પોતાના મંતવ્યો આપ્યા છે. વીડિયોના અંતમાં દિૃવ્યા કહી રહી છે કે ગીતાને કારણે તેને આ વીડિયો બનાવવાની પ્રેરણા મળી છે. તેણે ધર્મનો સાથ આપ્યો છે અને તનું કર્મ નીભાવતા સચ્ચાઇને લોકોની સામે લાવ્યો છે.