‘કેજીએફ’ની જોરદાર સફળતા બાદ ‘કેજીએફ ૨’નું નવું પોસ્ટર સામે આવ્યું

 

‘કેજીએફ’ની જોરદાર સફળતા બાદ ‘કેજીએફ ૨’ના ચાહકો આતુરતાથી રાહ જોઇ રહૃાા છે. જ્યારે આ ફિલ્મમાં સંજય દત્તની ભૂમિકાની પણ જાહેરાત કરવામાં આવી. સંજય દત્ત ‘કેજીએફ ૨’ માં વિલનની ભૂમિકામાં જોવા મળશે અને આજે તેના જન્મદિવસ નિમિત્તે નિર્માતાઓએ તેના ચાહકોને મોટો આશ્ર્ચર્ય આપ્યો છે. ’કેજીએફ ૨’થી સંજય દત્તનો લુક રિલીઝ થયો છે. સંજય દત્તે ટ્વિટ કરીને આ ફિલ્મમાંથી પોતાના અધીરા લુકનો ખુલાસો કર્યો છે.

સંજય દત્તે પોતાના લુક સાથે લખ્યું, ‘આ ફિલ્મમાં કામ કરવું મારા માટે આનંદની વાત છે. આના કરતાં વધુ શ્રેષ્ઠ જન્મદિવસ હોઈ શકે નહીં. આભાર. સંજય દત્તનો આ વિલન લૂક જોઈને બધા જ આશ્ર્ચર્યચકિત થાય છે. હેર સ્ટાઇલથી લઈને ટેટૂઝ સુધી અને સંજય દત્તનો બોલ્ડ લુક તમારું ધ્યાન ખેંચવામાં સફળ રહેશે. હવે જ્યારે દેખાવ ખૂબ જબરદસ્ત છે, તો પ્રશંસકોએ સંજુ બાબાના અભિનયથી ખૂબ જ અપેક્ષા રાખી હશે.

તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ ૨૦૧૮માં ફિલ્મ ‘કેજીએફ’ રિલીઝ થઈ હતી અને આ ફિલ્મે બોક્સ ઓફિસ પર ધૂમ મચાવી હતી. રોકી ભાઈની ભૂમિકામાં સાઉથના સુપરહિટ હીરો યશે સૌનું દિલ જીતી લીધું હતું. પ્રશાંત નીલ દ્વારા દિગ્દર્શિત કેજીએફ ૨માં સંજય દત્ત યશ અને રવિના ટંડન પણ જોવા મળશે. જે ઉપરાંત લાંબા સમય પછી ફિલ્મના પડદે વાપસી કરવા જઇ રહી છે.