દીપિકાએ સોશિયલ મીડિયામાં ૨૦૨૦ની તમામ પોસ્ટ ડીલીટ કરી ૨૦૨૧ની નવી પોસ્ટ

દીપિકા પાદુકોણે પોતાના બધા સોશિયલ મીડિયા અકાઉન્ટ્સ પરથી બધી પોસ્ટ ડિલીટ કરી દીધી છે. રિપોર્ટ્સ અનુસાર તેણે ૨૦૨૦ના અંતિમ દિવસ એટલે કે ૩૧ ડિસેમ્બરે (ગુરુવારે) આ ડગલું ભર્યું. ત્યારબાદ ઘણા અંદાજા લગાવવાના શરૂ થઇ ગયા હતા. હવે દીપિકાએ સોશિયલ મીડિયા પર વર્ષની અને અકાઉન્ટ પરની પહેલી પોસ્ટ શેર કરી છે. દીપિકાએ તેની ઓડિયો ડાયરી શરૂ કરી છે જેમાં તે તેના વિચારો, લાગણી શેર કરવાની છે.

તેણે ૨૦૨૦ વર્ષ વિશે વાત કરીને આભાર માન્યો છે. ૨૦૨૧ માટે પોતાના અને પોતાની આસપાસના લોકોની સારી હેલ્થ માટે કામના કરી છે. તેણે લખ્યું કે, ’આ ૧.૧.૨૦૨૧ છે. બધાને હેપ્પી ન્યૂ યર. તમે શેના માટે આભારી છો? થોડા દિવસ અગાઉ ફરાહ ખાન અને વિક્રાંત મેસી સહિત ઘણા બોલિવૂડ સેલેબ્સના સોશિયલ મીડિયા અકાઉન્ટ્સ હેક થયા હોવાના ન્યૂઝ આવ્યા હતા. માટે ઘણા લોકો અંદૃાજો લગાવી રહૃાા છે કે શું દીપિકા પણ સાઇબર ક્રાઇમનો શિકાર થઇ છે. અથવા પછી તે નવા વર્ષમાં એન્ટ્રી ક્લીન સ્લેટ સાથે લેવા ઇચ્છતી હતી. દીપિકા હાલ રાજસ્થાનના રણથંભોરમાં પતિ રણબીર િંસહ સાથે વેકેશન એન્જોય કરી રહી છે. બંનેએ નવા વર્ષનું સેલિબ્રેશન ત્યાં જ કર્યું.

આ સાથે જ તેમણે ત્યાં હાજર રણબીર કપૂર, આલિયા ભટ્ટ, નીતુ કપૂર અને રિધ્ધિમા કપૂર સહિત અન્ય સેલેબ્સની પણ મુલાકાત લીધી. વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો દીપિકા છેલ્લે મેઘના ગુલઝારની ’છપાક’માં દેખાઈ હતી. તેની આગામી ફિલ્મ ’૮૩’ છે. ડિરેક્ટર કબીર ખાનની ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ પર આધારિત આ ફિલ્મમાં તે કપિલ દેવ (રણવીર સિંહ)ની પત્નીના રોલમાં છે. આ સિવાય તે શકુન બત્રાની ફિલ્મમાં દેખાશે, જેમાં સિદ્ધાંત ચતુર્વેદી અને અનન્યા પાંડે પણ લીડ રોલમાં છે. નાગ અશ્ર્વિનની પ્રભાસ સ્ટારર અપકિંમગ ફિલ્મમાં દીપિકા લીડ રોલમાં હશે, જેમાં અમિતાભ બચ્ચન પણ કાસ્ટ થયા છે.