પ્રભુ દેવાની ફિલ્મ ‘બઘીરા નું ટીઝર રિલીઝ, ખતરનાક અવતારમાં અભિનેતા

પ્રભુ દેવા અભિનયની સાથે સાથે તેની અનોખી કોરિઓગ્રાફી માટે પણ વિશેષ ઓળખ ધરાવે છે. તે ભાગ્યે જ ફિલ્મોમાં અભિનય કરતા જોવા મળે છે, પરંતુ જ્યારે પણ તે આ ક્ષેત્રમાં પ્રવેશ કરે છે ત્યારે ચાહકો તેમના દિવાના થઈ જાય છે. ત્યારે આવું જ કઈ જોવા મળી રહૃાું છે પ્રભુ દેવાની નવી ફિલ્મના ટીઝરને લઈને. તેમની ફિલ્મનું નામ ‘બઘીરા છે. ફિલ્મના ટીઝરની રિલીઝ સાથે જ તે સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહૃાું છે. ફિલ્મમાં પ્રભુ દેવા સાયકોની ભૂમિકા નિભાવતા નજરે પડે છે. પ્રભુ દેવાના ‘બઘીરા ના ટીઝરમાં તમે જોઈ શકો છો કે, તેઓ અલગ-અલગ લૂકમાં જોવા મળી રહૃાા છે, પરંતુ તેમનો હેતુ એક જ છે.

ટીઝરમાં તેમના લૂક્સ અને એક્સપ્રેશન જોઈને અંદાજ લગાવી શકાય છે કે તેમણે ફિલ્મમાં ભજવેલું પાત્ર કેટલું ખતરનાક છે. વીડિયોમાં પ્રભુ દેવા ડાન્સ કરતા પણ જોવા મળી રહૃાા છે. એકંદરે, આ ફિલ્મ ચાહકોનું ખૂબ મનોરંજન કરવા જઈ રહી છે. ચાહકો પણ આ ફિલ્મ અંગે ઘણી પ્રતિક્રિયા આપી રહૃાા છે. અભિનેત્રી અમાયરા દસ્તુર પણ પ્રભુ દેવાની ‘બઘીરામાં જોવા મળી છે. ફિલ્મનું ટીઝર અત્યાર સુધીમાં ૧૨ લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યું છે.

જણાવીએ કે, પ્રભુ દેવા કોરિયોગ્રાફર તેમજ ડિરેક્ટર, નિર્માતા છે. પ્રભુ દેવા મુકબાલા, ઉર્વાસી ઉર્વસી અને કે સેરા સેરા જેવા ગીતો પર તેમની જબરદસ્ત કોરિઓગ્રાફી માટે જાણીતા છે. તમિલ અને તેલુગુ ફિલ્મો ઉપરાંત તેમણે કેટલીક હિન્દૃી ફિલ્મો જેવી કે વોન્ટેડ, રાઉડી રાઠોડ, આર.રાજકુમાર, એક્શન જેકસન અને દબંગ ૩ નું નિર્દૃેશન પણ કર્યું છે. પ્રભુ દેવાએ લવ સ્ટોરી ૧૯૯૯, સ્ટ્રીટ ડાન્સર ૩ ડી, દેવી, દેવી ૨ અને માઇકલ મદના કામારાજુ જેવી ઘણી ફિલ્મોમાં પોતાની તેજસ્વી અભિનયથી લોકોના દયમાં એક ખાસ ઓળખ બનાવી છે.