છોકરીને પહેલા ડ્રગ્સ, પછી ગેંગરેપ, વીડિયો બનાવી બ્લેકમેલ કરી બળાત્કાર ગુજાર્યો

આને કહેવાય હેવાનિયત, તમિલનાડુના ત્રિચીમાંથી હેવાનિયતની ખોફનાક ઘટના સામે આવી,

તમિલનાડુના ત્રિચીમાંથી એક એવી ભયાનક ઘટના સામે આવી છે જેણે માનવતાને શરમમાં મૂકી દીધી છે. ૧૬ વર્ષની છોકરીને તેના સંબંધીએ પહેલા ડ્રગ્સ પીવડાવ્યું, પછી પાંચ લોકોએ તેના પર ગેંગરેપ કર્યો. અને પછી એક વર્ષ સુધી અશ્લીલ વિડિયો દ્વારા તેને બ્લેકમેલ કરતા રહૃાા. હાલમાં તેને ત્રિચીમાંથી બચાવી લેવામાં આવી છે. તે જ સમયે, તમિલનાડુ પોલીસે આ કેસમાં ત્રણ આરોપીઓની ધરપકડ કરી છે. આ સાથે પોલીસ આ ગુનામાં સંડોવાયેલા વધુ બે લોકોને શોધી રહી છે. એક જાણવા મળેલા અહેવાલ મુજબ, એપ્રિલ ૨૦૨૧ માં, એક સગીર છોકરીને તેના સંબંધી રંગનાથન બાઇક પર નિર્જન વિસ્તારમાં લઈ ગયા હતા. જ્યાં તેણે તેણીને ડ્રગ્સ આપ્યું હતું. આ પછી રંગનાથે તેના ચાર મિત્રોને બોલાવ્યા. જેણે તેના પર બળાત્કાર કર્યો અને તેને તેના ફોનમાં રેકોર્ડ કર્યો. વીડિયો બનાવ્યા બાદ ૧૬ વર્ષની યુવતીના મિત્રોએ તેનો ઉપયોગ તેને બ્લેકમેલ કરવા માટે કર્યો હતો. આ સાથે તેઓ એક વર્ષ સુધી યુવતીને બ્લેકમેલ કરતા હતા અને આ દરમિયાન તેની સાથે ઘણી વખત બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. આ દરમિયાન છોકરીના માતા-પિતાએ તેના વર્તનમાં ફેરફાર જોઈને તેના લગ્ન ત્રિચીના એક વ્યક્તિ સાથે કરાવી દીધા. જો કે, જ્યારે બાળ અધિકાર કાર્યકરોએ લગ્ન વિશે સાંભળ્યું, ત્યારે તેઓએ પોલીસને જાણ કરી. પોલીસ અધિકારીઓએ બાળકીને બચાવી અને બાળ સુરક્ષા ગૃહમાં મોકલી દીધી. નવાઈની વાત એ છે કે વોટ્સએપ પર યૌન શોષણનો એક વીડિયો વાયરલ થયો છે. બાળકીના માતા-પિતાએ આ અંગે મુસીરી ઓલ-વુમન પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી. આ તપાસમાં જાણવા મળ્યું કે રંગનાથન અને તેના મિત્રો વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો, જ્યારે તેમાંથી એકે વીડિયો વોટ્સએપ પર શેર કર્યો હતો. યુવતીની ફરિયાદના આધારે પોલીસે રંગનાથન, મણિકંદન અને ગણેશની ધરપકડ કરી હતી. સાથે જ પોલીસ વધુ બે આરોપીઓને પણ શોધી રહી છે.